ราคา 1590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54827.59 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ Happy Condo รัชดา 18 (แฮปปี้ คอนโด รัชดา18)

คุณยุ้ย^^
0990479568
2022-08-26 15:23:02.0
เลขที่ประกาศ: 409057
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด ใกล้ MRT Happy Condo รัชดา 18 29 ตรม. กำไร ทันที ที่ซื้อ

:: จุดเด่น ::
- ขายพร้อมผู้เช่า สามารถเกิดรายได้ได้ทันที
- ใกล้MRT สุทธิสาร MRT ห้วยขวาง

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 29 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร B
- ชั้นที่ 5 จากทั้งหมด 8 ชั้น

:: รายการเฟอร์นิเจอร์ ::
เฟอร์นิเจอร์ครบชุด

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: Happy Condo รัชดา 18 (แฮปปี้ คอนโด รัชดา18) / Happy Condo Ratchada 18

S0801 :: ห้องสตูดิโอ, ขนาด 29 ตร.ม., ชั้น 5

:: สถานที่ใกล้เคียง ::
- MRT สุทธิสาร
- MRT ห้วยขวาง
พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.783881,100.585884

ราคา: 1,590,000 บาท

ค่าใช้จ่ายวันโอน คนละครึ่ง

สนใจติดต่อ: คุณยุ้ย^^ 0990479568
Line: 0990479568

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0
จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Happy Condo รัชดา 18 (แฮปปี้ คอนโด รัชดา18)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Happy Condo รัชดา 18 (แฮปปี้ คอนโด รัชดา18)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 10 ประกาศ

ขาย คอนโด ห้องมุม ทำเลดี ย่านรัชดา Happy Condo รัชดา 18 35.62 ตรม. ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่

เลขที่: 413801
2022-10-01 17:39:21.0